Thông số kỹ thuật
| Dải điện áp làm việc | 100 ÷ 250Vac, 50Hz/ 60Hz |
| Khoảng cách tiếp sóng | 80m không vật cản |
| Khoảng cách kích sóng | 120m không vật cản |
| Công suất không tải | <0.5W |
| Kích sóng cho hệ thống | Bluetooth Mesh |
| Chuẩn truyền thông | Bluetooth Mesh |
| Vật liệu | Nhựa PC chống cháy V2 |
| Dải độ ẩm hoạt động | 0 ÷ 95% RH |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -10 ÷ 55 °C |
| Chíp quản lý nguồn | Power Intergrations (Mỹ |
| Kích thước | 48x50x23 mm |
Hướng dẫn lắp đặt

Lưu ý lắp đặt:
– Ngắt nguồn điện trước khi lắp đặt và bảo dưỡng.
– Sản phẩm hoạt động với điện áp xoay chiềudanh định 220VaC, cấp đủ dây “Nóng live” (L) vàdây “Nguội – Neutral” (N).
– Chuyển đổi các cảm biến có dây sang hệ BLE.
– Không lắp đặt thiết bị ở nơi có độ ẩm/nhiệt độ cao.
Reset thiết bị

Vị trí nút Reset trên Module.
Bước 1: Giữ nút Reset trong khoảng 5 giây thì thả tay, lúc này đèn Led đằng sau nút Reset sẽ báo nháy 1 lần.
Bước 2: Trong vòng 5 giây tiếp theo, tiếp tục nhấn nhanh nút Reset 5 lần, đèn Led sẽ nháy thêm 1 lần nữa.
Bước 3: Trong vòng 5 giây tiếp theo, nhấn nhanh nút Reset 3 lần, sau bước này đèn Led sẽ nháy nhanh liên tục và thiết bị được chuyển vào chế độ reset và tìm kiếm mạng.
Cấu hình & cài đặt sản phẩm
Bật phân quyền cài đặt
Mọi tính năng mô tả dưới đây đều cần phải bật phân quyền cài đặt và nhập vào mật khẩu đăng nhập để mở quyền cài đặt 
Bật tính năng phân quyền cài đặt.
Gia nhập mạng cho thiết bị
Bước 1: Thực hiện Reset dưới thiết bị và bật phân quyền cài đặt như các bước hướng dẫn ở trên.
Bước 2: Người dùng vào mục “Quản lý thiết bị” -> Ấn vào biểu tượng dấu + ở góc trên bên phải màn hình -> Chọn “Thêm thiết bị BLE” -> Rồi đợi cho đến khi đèn Led trên module ngừng nháy, sau đó hiển thị biểu tượng công tắc trên màn hình. Như vậy là đã thêm thiết bị thành công.
