| Dải điện áp làm việc | 100 ÷ 250Vac, 50Hz/ 60Hz |
| Công suất không tải | <0.5W |
| Chuẩn truyền thông | Bluetooth Mesh |
| Vật liệu | Nhựa PC chống cháy V2 |
| Dải độ ẩm hoạt động | 0 ÷ 95% RH |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -10 ÷ 55 °C |
| Chíp quản lý nguồn | Power Intergrations (Mỹ) |
| Tính năng | Chuyển đổi bộ an ninh HGY-ESCRT sang hệ BLE.
Chuyển đổi cảm biến hiện diện local sang hệ BLE. Chuyển đôi tín hiệu đầu vào AC hoặc DC sang hệ BLE. Kịch bản lưu trên thiết bị, có thể hoạt động độc lập không cần internet, không |
Hướng dẫn lắp đặt

| Ký hiệu | Chức năng |
| Lac/ Nac | Chân cấp nguồn 220V cho module |
| Nin/ Lin | Chân tín hiệu 220V |
| -0V/ V+ | Chân tín hiệu một chiều DC 5V-12V |
| 4 dây tín hiệu Đỏ, Vàng, Xanh | Là dây tín hiệu |
| Dây đen | Là dây COM |
Cấu hình & Cài đặt thiết bị
Reset thiết bị

Vị trí nút Reset trên Module.
Bước 1: Giữ nút Reset trong khoảng 5 giây thì thả tay, lúc này đèn Led đằng sau nút Reset sẽ báo nháy 1 lần.
Bước 2: Trong vòng 5 giây tiếp theo, tiếp tục nhấn nhanh nút Reset 5 lần, đèn Led sẽ nháy thêm 1 lần nữa.
Bước 3: Trong vòng 5 giây tiếp theo, nhấn nhanh nút Reset 3 lần, sau bước này đèn Led sẽ nháy nhanh liên tục và thiết bị được chuyển vào chế độ reset và tìm kiếm mạng.
Cấu hình & cài đặt sản phẩm
Bật phân quyền cài đặt
Mọi tính năng mô tả dưới đây đều cần phải bật phân quyền cài đặt và nhập vào mật khẩu đăng nhập để mở quyền cài đặt

Bật tính năng phân quyền cài đặt.
Gia nhập mạng cho thiết bị
Bước 1: Thực hiện Reset dưới thiết bị và bật phân quyền cài đặt như các bước hướng dẫn ở trên.
Bước 2: Người dùng vào mục “Quản lý thiết bị” -> Ấn vào biểu tượng dấu + ở góc trên bên phải màn hình -> Chọn “Thêm thiết bị BLE” -> Rồi đợi cho đến khi đèn Led trên module ngừng nháy, sau đó hiển thị biểu tượng công tắc trên màn hình. Như vậy là đã thêm thiết bị thành công.

Xóa thiết bị
Bước 1: Thực hiện bật phân quyền cài đặt như các bước hướng dẫn ở trên.
Bước 2: Người dùng vào mục “Quản lý thiết bị” -> Tìm kiếm thiết bị động cơ và nhấn vào tên thiết bị -> Ấn chọn “Xóa thiết bị”. Sau khi xóa thiết bị công tắc sẽ bị xóa khỏi mạng BLE và Led nháy ở chế độ đang tìm kiếm mạng.

Xóa thiết bị.
