Remote Roger E80/4 (4 nút bấm)
Thương hiệu: Roger
Xuất xứ: Italia – Bảo hành: 24 tháng
| THÔNG SỐ | CHỈ SỐ |
|---|---|
| Phạm vi hành động | 150m |
| Nguồn điện (Pin) | CR2032 (3V) |
| Điện áp | 12mA |
| Mã hóa | Hằng số |
| Tương thích loại Motor | Roger H93, Roger R93 |
| Nước sản xuất | Italy |
| Số kênh | 4 |
| Kích thước | 37.4 x 67.90 x 11.2mm |
| Lập trình | Cùng với bộ thu |
| Mục đích sử dụng | Điều khiển đóng mở cổng |
| Series | Roger E80 |
| Trọng lượng | 30 g |
| Tần số hoạt động | 433.92 MHz |
| Nhiệt độ làm việc | -25 … +55 °C |
Remote Roger E80/4 (4 nút bấm)

Remote Roger E80/4 (4 nút bấm)





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.