Module Wifi Roger B74Bconnect
Thương hiệu: Roger
Xuất xứ: Italia – Bảo hành: 24 tháng
| THÔNG SỐ | CHỈ SỐ |
|---|---|
| Nguồn điện: | 5V DC |
| Điện áp | 80mA |
| Thiết bị hỗ trợ | B70/2ML, EDGE1, CTRL, CTRL/ P, B70/1DCHP |
| Chuẩn kết nối | WI-FI 802.11 b / g / n |
| Giao thức mã hóa | WPA / WPA2 / WEP / TKIP / AES |
| Kích thước (L x W x H) | 2400MHz – 2483.5MHz |
| Trọng lượng | 0,02kg |
Module Wifi Roger B74Bconnect

Module Wifi Roger B74Bconnect



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.