Barrier tự động Roger BI/004
Thương hiệu: Roger
Xuất xứ: Italia – Bảo hành: 24 tháng
| THÔNG SỐ | CHỈ SỐ |
|---|---|
| Chiều dài thanh chắn: | 4m |
| Nguồn cung cấp: | 230V AC – 50Hz |
| Nguồn động cơ: | 36V DC |
| Hấp thụ điện: | 0-15A |
| Công suất motor: | 220W |
| Moment xoắn: | 0 – 200 N m |
| Thời gian mở: | 1,5 ÷ 6 giây (lên đến 3 m) |
| Tần suất sử dụng: | Liên tục |
| Chu kỳ hoạt động 24h: | 5000 lần đóng mở liên tục |
| Nhiệt độ hoạt động: | – 20 + 55 C ° |
| Chỉ số bảo vệ: | IP54 |
| Loại dây dẫn: | Không thể đảo chiều |
| Bộ điều khiển tích hợp: | CTRL 36V DC |
| Bộ mã hóa: | 4096 PPR |
| Hệ thống phát hành: | Xylanh tiêu chuẩn Euro |
| Pin sạc dự phòng: | Có sẵn (tùy chọn) |
| Phụ kiện cấp nguồn: | Adapter 24V DC |
| Đồng bộ BUS Master / Slave: | Có |
| Kích thước (L x W x H): | 280 x 210 x 1203 mm |
| Trọng lượng: | 47,5 Kg |
Sản phẩm tương tự
Barrier tự động Roger BI/004

Barrier tự động Roger BI/004



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.