– Loại SP: Barrier tự động Roger – Mã SP: BI/008
– Chiều dài thanh chắn: 8 m – Vật liệu: nhôm
– Công suất tối đa: 300W – Lực đầy: 10 – 400 Nm
– Thời gian đóng mở: 9 ÷ 29 giây (lên đến 3 m)
– Nguồn vào: 230V AC/50Hz – Nguồn Motor: 36V DC
– Chỉ số bảo vệ: IP54 – Trọng lượng: 95 Kg
– Kích thước(L*W*H): 500 x 270 x 1237 mm
– Xuất xứ: Italia – Bảo hành: 24 tháng
Barrier tự động Roger BI/008
Thương hiệu: Roger
Xuất xứ: Italia – Bảo hành: 24 tháng
| THÔNG SỐ | CHỈ SỐ |
|---|---|
| Chiều dài thanh chắn: | 8m |
| Nguồn cung cấp: | 230V AC – 50Hz |
| Nguồn động cơ: | 36V DC |
| Hấp thụ điện: | 18A |
| Công suất motor: | 300W |
| Moment xoắn: | 10 – 400 N m |
| Thời gian mở: | 9 ÷ 29 (giây) |
| Tần suất sử dụng: | Liên tục |
| Chu kỳ hoạt động 24h: | 2500 lần đóng mở liên tục |
| Nhiệt độ hoạt động: | – 20 + 55 C ° |
| Chỉ số bảo vệ: | IP54 |
| Loại dây dẫn: | Không thể đảo chiều |
| Bộ điều khiển tích hợp: | CTRL 36V DC |
| Bộ mã hóa: | 4096 PPR |
| Hệ thống phát hành: | Xylanh tiêu chuẩn Euro |
| Pin sạc dự phòng: | Có sẵn (tùy chọn) |
| Phụ kiện cấp nguồn: | Adapter 24V DC |
| Đồng bộ BUS Master / Slave: | Có |
| Kích thước (L x W x H): | 500 x 270 x 1237 mm |
| Trọng lượng: | 95 Kg |
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Barrier tự động Roger BI/008” Hủy
Sản phẩm tương tự
Barrier tự động Roger BI/008

Barrier tự động Roger BI/008



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.